7 ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਦੁੱਖ ਦੇਣਗੇ ਸ਼ਨਿ ਦੇਵ, ਸੰਭਲਕਰ ਕਰੀਏ ਕੰਮ, ਵਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਪਛਤਾਵਾ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਜਾਤਕੋਂ ਉੱਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਕਸ਼ਟਕਾਰੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਸ਼ਨੀ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ ( Shani Sade Sati ) ਤਿੰਨ ਚਰਣਾਂ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦੀ ਹੈ. ਅੰਤਮ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ ਜਿੱਥੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਥੇ ਹੀ ਇਸਦੇ ਦੂੱਜੇ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਹਨ. ਉਥੇ ਹੀ ਸ਼ੁਰੁ ਆਤੀ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ ਆਰਥਕ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨੀ ਆਂ ਝੇਲਨੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ. ਕੁਲ ਮਿਲਾਕੇ ਇਹ ਸਮਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ਼ਨੀ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ (Shani Sade Sati) ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਲਈ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ.

ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਇਸ ਤਿੰਨ ਚਰਣਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਸ ਮ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵੀ ਕਈ ਸਮ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਵਲੋਂ ਵੀ ਜਾਣੂ ਕਰਾ ਦਿਓ ਕਿ ਤਿੰਨਾਂ ਚਰਣਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿੱਚ ਦਾ ਯਾਨੀ ਕਿ ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਕਸ਼ਟਦਾਈ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ. ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਆਓ ਜੀ ਅੱਜ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਉੱਤੇ ਸ਼ਨੀ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ ਦਾ ਸਭਤੋਂ ਕਸ਼ਟਦਾਈ ਪੜਾਅ ਫਿਲਹਾਲ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ.

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ…
ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਫ਼ਿਲਹਾਲ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਉੱਤੇ ਸ਼ਨੀ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ ਹੈ. ਸਾਲ 2020 ਵਲੋਂ ਹੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਗੋਚਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਹੁਣੇ ਮਕਰ ਵਾਲੀਆਂ ਉੱਤੇ ਹੀ ਸ਼ਨੀ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ ਦਾ ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਜਾਰੀ ਹੈ. ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵ ਪੂਰਣ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਦਿਓ ਕਿ ਇਸਦੇ ਦੂੱਜੇ ਪੜਾਅ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ 2022 ਨੂੰ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ. ਲੇਕਿਨ ਤੱਦ ਤੱਕ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨੀ ਭਰਿਆ ਕਰੋ.

ਧਿਆਨ ਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਨੀ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ ਸਾਰੇ ਲਈ ਕਸ਼ਟਦਾਈ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ. ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਕਰਮ ਚੰਗੇ ਹੋ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰ ਸ਼ੁੱਧ ਹੋ ਉਸਨੂੰ ਇਸ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸ਼ਨਿ ਦੇਵ ਕਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਾਂਦੇ ਹਨ. ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਮਜਬੂਤੀ ਵਲੋਂ ਬੈਠੇ ਹੋਏ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਇਸਨੂੰ ਵਰਦਾਨ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵੇਖੋ. ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਪੜਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪੀੜਾਦਾਈ ਸਾਬਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ.

ਇਹ ਹੈ ਸ਼ਨੀ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੇ ਉਪਾਅ…
ਸ਼ਨੀ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਲਈ ਸ਼ਨਿ ਦੇਵ ਦੀ ਅਰਾਧਨਾ ਤਾਂ ਕਰਣੀ ਹੀ ਕਾਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਨਾਲ ਹੀ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਅਤੇ ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਅਰਾਧਨਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਅਤੇ ਜਿਆਦਾ ਫਲਦਾਈ ਹੋਵੇਗਾ.

ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਅਰਾਧਨਾ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਧਿਆਨ ਰਹੇ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੇ ਮੰਤਰ ‘ਓਮ ਨਮ : ਸ਼ਿਵਾਏ’ ਦਾ ਜਾਪ ਜਾਂ ਮਹਾਮ੍ਰਤਿਉਂਜੈ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ.
ਸੋਮਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਅਤੀਪ੍ਰਿਅ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਹਰ ਸੋਮਵਾਰ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ਉੱਤੇ ਦੁੱਧ ਅਤੇ ਬੇਲਪੱਤਰ ਅਰਪਿਤ ਕਰੋ.
ਸਰਸੋਂ ਦਾ ਤੇਲ, ਕਾਲੇ ਤੀਲ, ਉੜਦ ਦੀ ਦਾਲ ਆਦਿ ਦਾਨ ਕਰੇ. ਇਹ ਸਾਰੇਵਸਤੁਵਾਂਸ਼ਨੀ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਹੈ.
ਸ਼ਨੀ ਉਸਤਤ ਦਾ ਨੇਮੀ ਪਾਠ ਕਰਣਾ ਵੀ ਸਾੜੇਸਾਤੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *