ਇਸ ਮਹੀਨੇ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ, ਧਨ ਦੀ ਭਾਰੀ ਬਰਸਾਤ ਹੋਵੇਗੀ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਜਾਤੀ ਦੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਵਧਣਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਦੁਸ਼ਮਣ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਔਸਤ ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਦੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਆਮਦਨ ਅਤੇ ਖਰਚ ਵਿਚਕਾਰ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੱਧਮ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਘਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤਰੱਕੀ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਖਰਚੇ ਜ਼ਰੂਰ ਵਧਣਗੇ ਪਰ ਆਮਦਨ ਵੀ ਵਧੇਗੀ। ਸੇਵਾ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਾਂਦੇ ਸਮੇਂ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਆਉਣਗੇ। ਟੀਚੇ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਹੋਰ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਜੋਸ਼ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਠੀਕ ਚੱਲੇਗਾ ਅਤੇ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰਾਹੂ ਤੋਂ ਵੀ ਕੁਝ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਦੇ ਹੱਲ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਯਤਨ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਨਵੀਂ ਊਰਜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਗੇ ਜਾਣਾ ਅਤੇ ਸਭ ਕੁਝ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਮਹੀਨੇ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਕਿੱਥੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਲਤ ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਨੁ ਕ ਸਾ ਨ ਵੀ ਝੱਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੰਚਿਤ ਧਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਮਿਲੇਗੀ, ਪਰ ਸਹੁਰਿਆਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਪੱਖ ਲਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਝ ਗ ੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਸੀਂ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ, ਪਰ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਤਾਕਤ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਲਸ ਦੀ ਬਹੁਤਾਤ ਰਹੇਗੀ, ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜ ਹੋਣਗੇ, ਗੈਰ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੱਪੜਿਆਂ ਵਰਗੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਲਓਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਜਗ੍ਹਾ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਕੁੰਭ, ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ, ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ। ਜੋ ਦੋਸਤ ਵਿਰੋਧ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਉਹ ਹੁਣ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਨਗੇ। ਨਿਵੇਸ਼ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਤੋਂ ਕੋਈ ਲਾਭ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਦੁਰ ਘ ਟਨਾ ਦਾ ਡਰ ਰਹੇਗਾ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਕਾਇਦਾ ਆਮਦਨ ਅਤੇ ਮੁਨਾਫਾ ਕਮਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਵਪਾਰ ਵਧੇਗਾ, ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪਰ ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਦਲੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *