ਇਸ ਸਥਾਨ ਤੇ ਲੂਣ ਝਾੜੂ ਚੜਾਉਣ ਨਾਲ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਇਹ

ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਜੀ ਕਾ ਖਾਲਸਾ ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਜੀ ਕੀ ਫ਼ਤਹਿ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖ ਰਹੇ ਓ ਸ਼ਬਦ ਚੈਨਲ ਦੇ ਨਾਲ ਮੈਂ ਹਾਂ ਅਕਾਂਕਸ਼ਾ ਵੱਖ ਵੱਖ ਗੁਰੂਧਾਮਾਂ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਚੈਨਲ ਰਾਹੀਂ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਅਤੇ ਇਸੇ ਲੜੀ ਤਹਿਤ ਅੱਜ ਸੀ ਪਹੁੰਚੀਆਂ ਚਾਲੀ ਮੁਕਤਿਆਂ ਦੀ ਧਰਤੀ

ਅੱਜ ਤੋਂ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਚੌਕੀ ਬਠਿੰਡਾ ਤੋਂ ਲਗਪਗ ਬਵੰਜਾ ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਸ੍ਰੀ ਮੁਕਤਸਰ ਸਾਹਿਬ ਸਥਿਤ ਹੈ ਇਸ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਦੇ ਇਤਿਹਾਸ ਦੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਜੀ ਜਦ ਇੱਥੇ ਪੁੱਜੇ ਹਨ ਖਿਦਰਾਣੇ ਤੋਂ

ਆਨ ਕਰੇਗਾ ਉਹਦੇ ਜੋ ਸ ਰੀ ਰ ਕ ਦੁੱ ਖ ਹਨ ਉਹ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਗੁਰ ਦੁ ਆਰਾ ਸ੍ਰੀ ਤਰਨ ਤਾਰਨ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਸੇਵਾਦਾਰ ਵੀਰਪਾਲ ਕੌਰ ਜੁ ੜ ਨੇ ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਸੀ ਇਹ ਜਾਣ ਦਿਆਂ ਕਿ ਇੱਥੋਂ ਦੀ ਮਹਿਮਾ ਕੇ ਇੱਥੋਂ ਦੀ ਆਓ ਵੇਖਦੇ ਆ ਵੀਡੀਓ

ਅੱਜ ਵੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਹੱਤ ਵਪੂ ਰਨ ਤੇ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਭ ਰ ਪੂ ਰ ਵੀਡਿਓ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਲਾਭ ਦਾ ਇ ਕ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਅ ਜਿ ਹੀ ਕੋਈ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਸ ਰੀ ਰਕ ਬਿ ਮਾ ਰੀ ਤੋਂ ਪੀ ਡ਼ ਤ ਹੋ ਜੋ

ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖਾਣ ਪੀ ਣ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕੁਝ ਘਰੇਲੂ ਉ ਪਾ ਅ ਕਰ ਕੇ ਠੀਕ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਪੇਜ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੈ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾ ਭਦਾ ਇਕ ਸਿੱਧ ਹੋਵੇਗੀ । ਇੱਕ ਵਾਰ ਇਸ ਵੀ ਡਿ ਓ ਨੂੰ ਜ਼ ਰੂ ਰ ਦੇਖਣਾ ਤੇ ਹੋ ਸਕੇ|

ਅਸੀਂ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁ ਸੀ ਇਸਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਸਾ ਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ ਰੂ ਰ ਫ਼ੋੱ ਲੋ ਕਰ ਲਿਆ ਹਿਨਾ ਜੇ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਕਿ ਰ ਪਾ ਲ ਕ ਰਲੇ ਉਪਰ ਫ਼ੋੱਲੋ ਜ ਰੂ ਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਸੀ ਹਾ ਸਿ ਲ ਕਰ ਸਕੋ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਵ ਵੀ ਨਵੀਆਂ

ਜਾਣ ਕਾ ਰੀਆਂ ਲਈ ਉਪਦਾਤੇ ਰਹੋਗੇ ਤੇ ਤੁ ਹਾ ਨੂੰ ਵੀ ਇਸਦੇ ਵਿਚ ਤਜਿ ਖਬਰ ਦੇ ਖ ਣ ਨੂੰ ਮਿ ਲੇ ਗੀ ਤੇ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਤੁਵ ਪੇਜ ਤੇ ਵੀ ਜੁੜ ਜਾਓਗੇ |ਅਜੇ ਦੀ ਇਹ ਖਬਰ ਵੀ ਤੁਸੀ ਸਬ ਤੋਂ ਪ ਹਿ ਲਾ ਸਾਡੇ ਹੀ ਇਥੇ ਦੇਖੀ ਹੋ ਵੇ ਗੀ ਕਿ ਉ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੇ ਜ ਖ ਬ ਰਾਂ ਬਣਾ ਉਂਦੇ ਹਨ |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *