ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਅੱਜ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਵੱਧ ਰੰਗ ਲਿਆਏਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ ਹੋ ਅਤੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜਲਦੀ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਨੌਕਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਅਤੇ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਨਵੇਂ ਸਮਝੌਤੇ ਅਤੇ ਸਮਝੌਤੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਕਿਸੇ ਦੂਰ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਗੁਪਤ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਮਿਲਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦੀ ਸਿਹਤ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀਆਂ ਉੱਤੇ ਜਿੱਤ ਦਾ ਨਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ-ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਚਿੰਤਾ ਮੁਕਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਦੂਸਰਿਆਂ ਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣ ਲਈ ਜਲਦੀ ਨਾ ਬਣੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਵੇਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਵਿੱਤੀ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਅਚਨਚੇਤ ਧਨ ਲਾਭ ਦਾ ਜੋੜ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ਦੀ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਵੀ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯਾਤਰਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਲਾਭ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਆਯੋਜਿਤ ਕਰੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਮੌਕਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਵਧੇਗਾ। ਪਿਤਾ ਜਾਂ ਧਾਰਮਿਕ ਗੁਰੂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸਹਿਕਰਮੀ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਈਰਖਾ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਵੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇ ਕਈ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਚਾਲ-ਚਲਣ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਵ ਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮੀ-ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਵਿਚਕਾਰ ਕੁਝ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਫ਼ਤਰੀ ਕੰਮਕਾਜ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ, ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ 100% ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ, ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ੰਕੇ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਸੌਦਾ ਜੋ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਅੱਜ ਪੱਕਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਤਭੇਦ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਸੁਭਾਅ ਬਦਲੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਇਸ ਬਦਲਾਅ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ। ਕੋਈ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਤੁਹਾਡੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦੁੱਗਣੀ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਦੇ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝਾਉਣੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿਸਤਾਰ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਉਲਝਣ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋਗੇ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਰਾਮ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬਜਟ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *